Wednesday, November 20, 2019
Swahili > michezo > Ratiba za mechi hatua ya makundi kombe la dunia 2018-URUSI.

Ratiba za mechi hatua ya makundi kombe la dunia 2018-URUSI.

Ikiwa yamebaki masaa kadhaa, kuanza kwa kipute cha kombe la dunia Juni 14, 2018 , huu ndio mgawanyo wa timu shiriki katika makundi na mpangilio wa ratiba ya michezo katika muda kwa saa za Afrika ya Mashariki.

Kundi A:- Urusi ??, Saudi Arabia ??, Misri ??, Uruguay ??
Kundi B:- Ureno ??, Hispania ??, Morocco ??, Iran ??
Kundi C:- Ufaransa ??, Australia ??, Peru ??, Denmark ?? 
Kundi D:- Argentina ??, Iceland ??, Croatia ??, Nigeria ??
Kundi E:- Brazil ??, Uswisi ??, Costa Rica ??, Serbia ??
Kundi F:- Ujerumani ??, Mexico ??, Sweden ??, Korea Kusini ??
Kundi G:- Ubelgiji ??, Panama ??, Tunisia ??, England ???????
Kundi H:- Poland ??, Senegal ??, Colombia ??, Japan ??

Alhamisi, Juni 14
1. Urusi ?? Vs Saudi Arabia ?? (12:00 Jioni).

Ijumaa, Juni 15
2. Misri ??Vs Uruguay ?? (9:00 Alasiri)
3. Morocco ??Vs Iran ?? (12:00 Jioni)
4. Ureno ??Vs Hispania ?? (3:00 Usiku).

Jumamosi, Juni 16
5. Ufaransa ?? Vs Australia ?? (7:00 Mchana)
6. Argentina ?? Vs Iceland ?? (10:00 Alasiri)
7. Peru ?? Vs Denmark ?? (1:00 Jioni)
8. Croatia ?? Vs Nigeria ?? (4:00 Usiku).

Jumapili, Juni 17
9. Costa Rica ?? Vs Serbia ?? (9:00 Alasiri)
10. Ujerumani ?? Vs Mexico ?? (12:00 Jioni)
11. Brazil ?? Vs Uswisi ?? (3:00 Usiku).

Jumatatu, Juni 18
12. Sweden ?? Vs Korea Kusini ?? (9:00 Alasiri)
13. Ubelgiji ?? Vs Panama ?? (12:00 Jioni)
14. Tunisia ?? Vs England ??????? (3:00 Usiku).

Jumanne, Juni 19
15. Colombia ?? Vs Japan ?? (9:00 Alasiri)
16. Poland ?? Vs Senegal ?? (12:00 Jioni)
17. Urusi ?? Vs Misri ?? (3:00 Usiku).

Jumatano, Juni 20
18. Ureno ?? Vs Morocco ?? (9:00 Alasiri)
19. Uruguay ?? Vs Saudi Arabia ?? (12:00 Jioni)
20. Iran ?? Vs Hispania ?? (3:00 Usiku).

Alhamisi, Juni 21
21. Denmark ?? Vs Australia ?? (9:00 Alasiri)
22. Ufaransa ?? Vs Peru ?? (12:00 Jioni)
23. Argentina ?? Vs Croatia ?? (3:00 Usiku).

Logo/Utambulisho wa Kombe la Dunia kwa mwaka 2018-URUSI.

Ijumaa, Juni 22
24. Brazil ?? Vs Costa Rica ?? (9:00 Alasiri)
25. Nigeria ?? Vs Iceland ?? (12:00 Jioni)
26. Serbia ?? Vs Uswisi ?? (3:00 Usiku).

Jumamosi, Juni 23
27. Ubelgiji ?? Vs Tunisia ?? (9:00 Alasiri)
28. Korea Kusini ?? Vs Mexico ?? (12:00 Jioni)
29. Ujerumani ?? Vs Sweden ?? (3:00 Usiku).

Jumapili, Juni 24
30. England ??????? Vs Panama ?? (9:00 Alasiri)
31.Japan ?? Vs Senegal ?? (12:00 Jioni)
32. Poland ?? Vs Colombia ?? (3:00 Usiku).

Jumatatu, Juni 25
33. Uruguay ?? Vs Urusi ?? (11:00 Jioni)
34. Saudi Arabia ?? Vs Misri ?? (11:00 Jioni)
35. Hispania ?? Vs Morocco ?? (3:00 Usiku)
36. Iran ?? Vs Ureno ?? (3:00 Usiku).

Jumanne, Juni 26
37. Australia ?? Vs Peru ?? (11:00 Jioni)
38. Denmark ?? Vs Ufaransa ?? (11:00 Jioni)
39. Nigeria ?? Vs Argentina ?? (3:00 Usiku)
40. Iceland ?? Vs Croatia ?? (3:00 Usiku).

Jumatano, Juni 27
41. Korea Kusini ?? Vs Ujerumani ?? (11:00 Jioni)
42. Mexico ?? Vs Sweden ?? (11:00 Jioni)
43. Serbia ?? Vs Brazil ?? (3:00 Usiku)
44. Uswisi ?? Vs Costa Rica ?? (3:00 Usiku).

Alhamisi, Juni 28
45. Japan ?? Vs Poland ?? (11:00 Jioni)
46.Senegal ?? Vs Colombia ?? (11:00 Jioni)
47.Panama ?? Vs Tunisia ?? (3:00 Usiku)
48.England ??????? Vs Ubelgiji ?? (3:00 Usiku).